นายรัตนชัย ไวนุสิทธิ์ ,ว่าที่ร.ต.ดร.ภูผาภูมิ โมรีย์ ,นางสาวจิรพรรณ ดอนม่วง รองผู้อำนวยการโรงเรียนขามแก่นนคร ทั้งสามท่าน ได้เข้าร่วมโครงการพัฒนาศักยภาพผู้บริหารสถานศึกษาในยุคดิจิทัล ซึ่งจัดอบรมพัฒนาโดย มหาวิทยาลัยมหามกุฏราชวิทยาลัย วิทยาเขตอีสาน จังหวัดขอนแก่น วันที่ 7 มิถุนรายน 2567 วิทยากรให้ความรู้ประกอบด้วย พรุครูสุธีจริยวัฒน์ ผศ.ดร.รองอธิการบดี มมร วิทยาเขตอีสาน ดร.คเชนทร์ กองพิลา พระครูธรรมาภิสมัย ผศ.ดร. ผู้อำนวยการศูนย์วิทยบริการวิชาการอีสาน ,พระมหาศุภชัย สุภกิจโจ ผศ.ดร.ผู้อำนวยการวิทยาลัยศาสนศาสตร์อีสาน
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7528-1024x768.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7471-1024x768.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7541-1024x768.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7467-1024x768.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_7537-1024x768.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8116-1024x768.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_8117-1024x768.jpg)
ใส่ความเห็น