นายศุภกิจ สานุสัตย์ ผู้อำนวยการโรงเรียนขามแก่นนคร นายรัตนชัย ไวนุสิทธิ์ ,ว่าที่ร.ต.ดร.ภูผาภูมิ โมรีย์ ,นางสาวจิรพรรณ ดอนม่วง รองผู้อำนวยการโรงเรียนขามแก่นนคร พร้อมด้วยคณะครู นักเรียนได้ร่วมจัดกิจกรรมวันไหว้ครู ในวันที่ 13 มิถุนายน 2567 กิจกรรมมีการรำระลึกพระคุณครู ท่านผู้อำนวยการเจิมหนังสือใหม่ กล่าวคำบูชาครู สภานักเรียนนำพานไหว้ครู ขึ้นสักการะ นักเรียนชั้น ม.1-6 นำพานไหว้ครูขึ้นสักการะเรียงตามลำดับ
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/BEN_6918-1024x682.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/BEN_6921-1024x682.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/BEN_6924-1024x682.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/BEN_6777-1024x682.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/BEN_6778-1024x682.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/BEN_6834-1024x684.jpg)
![](https://www.kham.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/BEN_6858-1024x682.jpg)
ใส่ความเห็น